വിശക്കുന്നവന്‍റെ മുന്‍പില്‍ ദൈവം ആഹാരത്തിന്‍റെ രൂപത്തില്‍ വരുന്നു

സന്നദ്ധസേവനം ചെയ്യുന്ന  മലയാളം ഫൗണ്ടേഷന്‍ വിജയദശമിദിനത്തില്‍ അന്നദാനത്തിന് പുതിയ തുടക്കം കുറിക്കുന്നു

വിശന്നു വലയുന്നവന് ഉപദേശമോ സാന്ത്വനമോ പ്രാര്‍ത്ഥനയോ പണമോ അല്ല വേണ്ടത് മറിച്ച് ആഹാരമാണ്. അതുകൊണ്ടാണ്  വിശക്കുന്നവന്‍റെ  മുന്‍പില്‍ ദൈവം ആഹാരത്തിന്‍റെ  രൂപത്തില്‍ വരുന്നു എന്നു പറയുന്നത്.

ഇന്ന് വിദ്യാരംഭം. ഈ സുദിനത്തില്‍ മലയാളം ഫൗണ്ടേഷന്‍ പുതിയൊരു തുടക്കം കുറിക്കുന്നു. തിരുവനന്തപുരം നഗരത്തിലെ വിശക്കുന്നവര്‍ക്ക്  എന്നും പതിവായി ആഹാരം നല്‍കിക്കൊണ്ട് കഴിഞ്ഞ കുറെ നാളുകളായി മാധ്യമങ്ങളുടെയും സുമനസ്സുകളുടെയും പ്രശംസകളും പ്രോത്സാഹനങ്ങളും  അനുഗ്രഹവും ഏറ്റുവാങ്ങുന്ന  സാമൂഹികപ്രവര്‍ത്തകയും നിയമവിദ്യാര്‍ഥിനിയുമായ അശ്വതി നായരുമായി സഹകരിച്ച്  ഇന്നു മുതല്‍ മലയാളം ഫൗണ്ടേഷന്‍ ആ സന്നദ്ധപ്രവര്‍ത്തകയും സഹോദരിയും അമ്മയും മുത്തശ്ശിയും ചേര്‍ന്നു ചെയ്യുന്ന സദ്‌പ്രവൃത്തിയില്‍  വളരെ ചെറിയ തോതില്‍ ഭാഗഭാക്കാകുന്നു.

എല്ലാവര്‍ക്കും വിജയദശമി ആശംസകള്‍.

Comments are closed.